JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI.

MUFINDI

Tarehe 02/11/2021

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE
02/11/2021 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI.

A. WALIOHUDHURIA

1. Ndg Jeswald Ubisimbali DLNRO Mwenyekiti
2. Goleth Mdesa Ag HPMU Katibu

3. Ndg Elias Jamvia DLFO Mjumbe

4. Ndg Felix Tossi Ag EO Mjumbe

5. Mikidadi Nasoro Ag DHRO Mjumbe

B. WAALIKWA

1. Eng. Alex Foya Mhandisi

2. Method Msokele Mwanasheria

C. SEKRETARIET

1. Noel G. Nkana Afisa ugavi
2. Mwangaza Kusenge Afisa ugavi Mwandamizi
3. Grace Kombole Afisa ugavi msaidizi

BZ/01/04/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha Bodi ya zabuni na kuwaomba
kujadili agenda kwa makini na uwazi katika agenda zitakazoletwa kikaoni. Mwenyekiti
alifungua kikao saa 6:10 mchana.

BZ/02/11/2021/2022: KUTHIBITISHA AGENDA
Agenda zilisomwa mbele ya Wajumbe wa Bodi ya zabuni, wajumbe wote walipokea na
kuthibitisha agenda hizo ambazo ni: -

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha ajenda

3. Kusoma na kuthibitisha ajenda muhtasari wa Bodi ya zabuni wa tarehe
05/09/2021

4. Ombi la kibali cha utekelezaji wa miradi ya Covid 19 kwa njia ya Force Acount

Mengineyo

6. Kufunga kikao

A



BZ/03/11/2021/2022: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO
CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 3/09/2021.

Katibu kusoma Muhtasari wa kikao cha Bodi ya zabuni cha tarehe 22/03/2021.
Wajumbe walipitia ukurasa kwa ukurasa na walifanya marekebisho kwa baadhi ya
maneno katika muhtasari huo.

Wajumbe walipokea na kuthibitisha kuwa ni kumbukumbu sahihi ya vikao vya Bodi ya
Zabuni.

2. BZ/04/11/2021/2022: OMBI LA KIBALI CHA UTEKELEZAJI WA MIRADI
YA COVID 19 KWA NJIA YA FORCE ACOUNT

Katibu wa bodi ya zabuni alitoa taarifa kwa bodi ya zabuni kuwa Himashauri imepokea
jumla ya shilingi 2,150,000,000 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 99, bweni
la wanafunzi wenye mahitaji maalumu Pamoja na ujenzi wa nyumba ya mtumishi wa
Afya. Idara za Elimu Msingi, Sekondari na Afya Zziliwasilisha maombi ya kibali cha ujenzi
wa miundombinu ya COVID 19 kupitia njia ya force akaunti.

MAPENDEKEZO YA BODI YA WAZABUNI

Wajumbe wa bodi ya wazabuni kwa pamoja waliridhia na kushauri kuwa utekelezaji huo
kwa njia ya force akaunti utumike kwa kuzingatia taratibu, sheria na kanuni ili miradi
hiyo ikamilike kwa wakati.

BZ/08/05/2021/2022: MENGINEYO.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kama kuna mjumbe yeyote mwenye mengineyo.

Hakukua na mjumbe wa bodi yeyote mwenye mengineyo.
BZ/14/05/2020/2021: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao mzuri katika kikao hicho. Pia
aliwaomba kudumisha umoja katika utendaji kazi ili kuleta maendeleo kwa wananchi wa
Mufindi.

Mwenyekiti alifunga kikao mnano saa 8:35 mchana.
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